Una maswali? Tuna majibu.
Tumekusanya maswali 8 yanayoulizwa na kila kikundi kabla ya kuanza. Ukikosa jibu, tupigie WhatsApp.
Usalama na Ulinzi wa Rekodi
Data, mtandao na ulinzi — maswali 3
Matumizi na Usimamizi wa Kikundi
Uendeshaji, idhini na mawasiliano — maswali 3
Malipo na Jaribio la Siku 30
Bei, malipo na jaribio — maswali 3
Hujapata jibu la swali lako?
Timu yetu ipo tayari kusaidia — tunajibu maswali yote ndani ya masaa 24.
Ongea Nasi WhatsAppAu barua pepe: info@majuneogroupltd.com • Mbezi Beach, Dar es Salaam
Uko tayari kuanza sasa?
Pakua MANE moja kwa moja na anza kidijitali leo — au jiunge na orodha ya iPhone.
Android APK (v1.0) • Faili Salama • Pakua Moja kwa Moja
Jinsi ya kusakinisha?